อาจารย์ยิ่งศักดิ์ จงเลิศเจษฎาวงศ์ และทีมงาน มาถ่ายทำรายการ สุขอย่างยิ่ง
ซึ่งมีครอบครัวนายณรงค์ ดวงภาค ร้อยเอกนิตย์ชาญ สุปินะ นายกสมาคมฯ และนายมเหศักดิ์ วงษ์นอก ประธานฝ่ายอาชีพและการจ้างงาน เข้าร่วมรายการ
การถ่ายทำรายการ สุขอย่างยิ่ง
![](http://www.blindcenter.or.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5329-scaled.jpg)
อาจารย์ยิ่งศักดิ์ จงเลิศเจษฎาวงศ์ และทีมงาน มาถ่ายทำรายการ สุขอย่างยิ่ง
ซึ่งมีครอบครัวนายณรงค์ ดวงภาค ร้อยเอกนิตย์ชาญ สุปินะ นายกสมาคมฯ และนายมเหศักดิ์ วงษ์นอก ประธานฝ่ายอาชีพและการจ้างงาน เข้าร่วมรายการ