ในนามสมาคมฯ นำโดยร้อยเอกนิตย์ชาญ สุปินะ นายกสมาคม นายภูษิต กิตติสาเรศ อุปนายกฝ่ายบริหาร นายพิชัย โพธิ์ชัย อุปนายกฝ่ายกิจกรรมพิเศษและนายโชคชัย คำโพธ์ทอง อนุกรรมการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ ได้มอบกระเช้าของขวัญวันคริสต์มาส ให้กับบาทหลวงสามัคคี ชัยพระคุณ ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาสมรรถภาพคนตาบอด
วันคริสต์มาส ปี 2559 มอบกระเช้า
![](http://www.blindcenter.or.th/wp-content/uploads/2019/03/วันคริสต์มาส-ปี-2559-มอบกระเช้า.jpg)