ร้อยเอกชาญ สุปินะ นายกสมาคม นายภูษิต กิตติสาเรศ อุปนายกสมาคมฝ่ายบริหารและเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรปัญญาสมวาร (50 วัน) ถวายเป็นพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช มหิตลาธิเบศรรามาธิบดี จักรีนฤบดินทร สยามินทราธิราช บรมนาถบพิตร พระส่งฆ์ จำนวน 89 รูป (ข้าวสารอาหารแห้ง) ณ โรงเรียนปากเกร็ด จ.นนทบุรี
ทำบุญตักบาตรปัญญาสมวาร (50 วัน)
![](http://www.blindcenter.or.th/wp-content/uploads/2019/03/ทำบุญตักบาตรปัญญาสมวาร-50-วัน4.jpg)